Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Các điều kiện và yêu cầu về việc kinh doanh thức ăn đường phố ?

Điều kiện về địa điểm, trang thiết bị, dụng cụ đối với kinh doanh thức ăn đường phố được quy định tại Điều 7 Thông tư 30/2012/TT-BYT

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 1 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123