Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Gây thương tích 7% có bị đi tù?

Gây thương tích 7\% có thể bị truy cứu trách nhiệm hình sự nếu thuộc các trường hợp quy định từ điểm a đến điểm k Khoản 1 Điều 104 Bộ luật hình sự 1999.

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 10 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123