Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Hạn chế việc chuyển quyền sử dụng đối tượng sở hữu công nghiệp?

Quy định về hạn chế chuyển quyền sử dụng đối tượng sở hữu công nghiệp được ghi nhận tại Điều 142 Luật Sở hữu trí tuệ năm 2005, sửa đổi, bổ sung năm 2009.

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 10 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123