Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Vi phạm về hoạt động của tổ chức tư vấn về quyền tác giả bị phạt thế nào?

Hành vi vi phạm quy định về hoạt động của tổ chức tư vấn, dịch vụ về quyền tác giả đượcq quy định chi tiết và cụ thể tại Điều 7 Nghị định 131/2013/NĐ-CP.

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 10 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123