Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Hành vi vi phạm quy định về nuôi con nuôi?

Hành vi vi phạm quy định về nuôi con nuôi tùy mức độ vi phạm có thể bị xử phạt hành chính được quy định chi tiết cụ thể tại Điều 50 Nghị định 110/2013/NĐ-CP.

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 10 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123