Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Người lập di chúc có được giao nghĩa vụ cho người thừa kế?

Người lập di chúc được quyền giao nghĩa vụ cho người thừa kế theo quy định tại Khoản 4 Điều 626 Bộ luật dân sự 2015.

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 2 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123