Hỏi & đáp pháp lý

Hỏi & đáp
Hà Nội |

Thủ tục hợp thửa đất?

Thủ tục hợp thửa đất được thực hiện theo quy định tại Điều 75 văn bản hợp nhất Nghị định 01/2017/NĐ – CP và Nghị định 43/214/NĐ – CP.

Trả lời câu hỏi

Danh sách câu trả lời ( 1 )

0 | 2 đồng ý



Trải nghiệm soạn thảo văn bản online với Netlaw

Luật sư tại Netlaw

Bạn cần tư vấn thêm? Hãy liên hệ với chúng tôi

Đặt câu hỏi với Luật sư/Chuyên gia pháp lý

Thoại/Chat với Luật sư/Chuyên gia pháp lý


Hotline tư vấn

19006188

19006210

Bạn gặp khó khăn
khi sử dụng netlaw?

Hãy liên lạc với chúng tôi

Hotline tư vấn 19006188 nhánh 123